Author Posts

April 12, 2019 at 11:47 am

Bạn đang có nhu cầu mua sắm và lắp đặt Mudule Juniper ? Bạn cần biết thêm thông tin về sản phẩm tiện ích này? Hãy truy cập ngay junipervn.com, chúng tôi – với đội ngũ nhân viên có trình độ, am hiểu chuyên sâu về các thiết bị viễn thông, chúng tôi tự tin sẽ mang đến cho quý khách hàng những thông tin thật hữu ích.
Về SFP Module Juniper
Juniper Module SFP có kích thước nhỏ gọn là các đầu cắm LC ( dạng đầu cắm vuông nhỏ ) có thể linh hoạt sử dụng trên nền tảng 2 tiêu chuẩn đường truyền cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode với những bước sóng và khoảng cách truyền dẫn khác nhau tốc độ lên tới 10Gb mang đến cho quý khách hàng nhiều hơn những sự lựa chọn thích hợp.
Phân loại SFP Module Juniper
Module quang Juniper thường được phân loại theo các chuẩn cáp mạng và thiết bị sử dụng, bởi vậy thiết bị này thường được phân làm 2 loại tốc độ 1Gb (Cáp Singlemode – cáp đơn mode) và tốc độ 10Gb với (Cáp quang Multimode – Cáp quang đa mode).
Một số loại module phổ biến như:
EX-SFP-10GE-SR – Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver
EX-SFP-1GE-SX – SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver
EX-SFP-10GE-LR – Juniper Module EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX – SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF
Mua Module SFP Juniper chính hãng ở đâu?
Tại Việt Nam hiện nay đã có tràn lan khá nhiều các đơn vị phân phối thiết bị mạng của Juniper, tuy nhiên để chắc chắn và đảm bảo sản phẩm mình sử dụng là chính hãng quý khách hàng hãy liên hệ va tìm mua sản phẩm Module SFP Juniper tại website junipervn.com nhé!
Lợi ích khi mua hàng tại junipervn.com
Chất lượng hàng đầu
Các sản phẩm thiết bị mạng phân phối bởi Juniper Việt Nam đều được cam kết chính hãng với các giấy tờ pháp lý chứng minh nguồn gốc và xuất xứ của sản phẩm (CO,CQ) và bảo hành tới 12 tháng.
Cam kết 100% các sản phẩm đều là sản phẩm chất lượng tốt, đã qua test và được nhập khẩu trực tiếp từ kênh Juniper chính hãng cung cấp trên toàn thế giới.
Hỗ trợ 24/7
Báo giá nhanh nhất, tốt nhất, tư vấn miễn phí giải pháp, hỗ trợ kỹ thuật và miễn phí vận chuyển… là những điều quý khách hàng sẽ được hưởng khi đến với Junipervn.com.
Với mong muốn giúp khách hàng có nhiều hơn những sự lựa chọn Juniper cung cấp nhiều dòng sản phẩm với giá thành cạnh tranh khác nhau giúp giảm thiểu chi phí cho doanh nghiệp. Thương hiệu thiết bị mạng Juniper Network cũng luôn sẵn sàng hỗ trợ quý khách hàng trong khâu kỹ thuật bằng việc giải đáp các thắc mắc và hỗ trợ xây dựng giải pháp, cấu hình hệ thống.
Giao hàng toàn quốc
Chúng tôi hỗ trợ giao hàng toàn quốc, hỗ trợ tất cả kênh thanh toán, hình thức chuyển khoản, ship COD…giao hàng tận nơi và toàn quốc.
Liên hệ với chúng tôi
Nhanh tay liên hệ ngay với chúng tôi qua Hotline: 0985 299686 – 0981 558668 để được tư vấn, đặt mua và sở hữu những sản phẩm tốt nhất. Hoặc bạn có thể đến trực tiếp tại địa chỉ:
VP Hà Nội : Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
VP Hồ Chí Minh: 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Email: juniper@hopnhatgroup.com
Với phương châm “Cam kết vì lợi ích khách hàng”, chúng tôi với đội ngũ nhân sự hùng hậu luôn nỗ lực mang lại cho khách hàng những sản phẩm chất lượng tuyệt vời nhất cùng với dịch vụ chuyên nghiệp nhất.